- 03/07/2017 12:00:00 AM
- Đã xem: 138
- Phản hồi: 0
Ngày 30/6/2017, Đảng ủy, HĐND, UBND xã Phước Hiệp đã tổ chức diễn tập chiến đấu phòng thủ cấp xã năm 2017. Về dự và chỉ đạo cuộc diễn tập có đồng chí Mai Văn Ngọc - Tỉnh Ủy viên, Phó Bí thư thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, Thượng tá Nguyễn Văn Thành - Chính trị viên Ban Chỉ huy Quân sự huyện; các đồng chí trong Ban Chỉ đạo, Ban Tổ chức, Tổ Đạo diễn diễn tập huyện, các đồng chí trong khung diễn tập xã Phước Hiệp. Đây là địa phương đầu tiên của huyện Tuy Phước tổ chức diễn tập chiến đấu phòng thủ cấp xã năm 2017.