- 21/05/2018 12:00:00 AM
- Đã xem: 142
- Phản hồi: 0
Ngày 17/5/2018, Huyện ủy Tuy Phước đã tổ chức Hội nghị Sơ kết 2 năm thực hiện Chỉ thị số 05-CT/TW của Bộ Chính trị về “Đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ chí Minh”. Dự Hội nghị, có đồng chí: Nguyễn Huỳnh Huyện- Phó Trưởng ban Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; Mai Văn Ngọc- Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Đình Thuận- Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong Ban Thường vụ Tỉnh ủy; lãnh đạo các phòng, ban, ngành của huyện; lãnh đạo các xã, thị trấn và các tập thể, cá nhân điển hình tiên tiến trong học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh.