Tại buổi lễ, đồng chí Phạm Tích Hiếu thay mặt UBND huyện đã trao Quyết định và tặng hoa chúc mừng đồng chí Đoàn Tấn Hiến và tin tưởng, ở cương vị mới, đồng chí sẽ tiếp tục cố gắng, nỗ lực, ra sức phấn đấu, cùng tập thể lãnh đạo, cán bộ công chức đồng lòng, chung sức triển khai thực hiện tốt các nhiệm vụ chính trị được giao, nhất là trong lĩnh vực tổ chức cán bộ, xây dựng chính quyền, tôn giáo...
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đồng chí Đoàn Tấn Hiến gửi lời cảm ơn sâu sắc tới Thường trực Huyện ủy, lãnh đạo UBND huyệnđã tin tưởng, giao trọng trách mới; đồng thời hứa sẽ tích cực học hỏi, phấn đấu, trau dồi kinh nghiệm, nâng cao năng lực chuyên môn, cố gắng hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Tác giả bài viết: Hương Giang - Phòng Nội vụ
Ý kiến bạn đọc