- 22/05/2023 09:14:00 AM
- Đã xem: 288
- Phản hồi: 0
Chiều ngày 09/5/2023, Tổ chức kết nối Châu Á (ACI), Hội Bảo trợ Người khuyết tật và Bảo vệ quyền trẻ em (NKT-BVQTE) tỉnh Bình Định phối hợp với Phòng Lao động - TB&XH huyện Tuy Phước và UBND xã Phước Hiệp đã đến thăm, chia sẻ những khó khăn và trao tặng 01 con bò cho gia đình bà Trần Thị Tuyết Mai (60 tuổi), ở thôn Đại Lễ, xã Phước Hiệp. Tham dự, có ông Mr. John Havican, Chủ tịch Tổ chức kết nối Châu Á; ông Nguyễn Mỹ Quang, Chủ tịch Hội Bảo trợ NKT-BVQTE tỉnh Bình Định; cùng đại diện Mặt trận, các ban, ngành, hội đoàn thể của huyện và xã Phước Hiệp.