- 24/01/2024 09:24:00 AM
- Đã xem: 175
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 10/01/2024, Công an huyện Tuy Phước long trọng tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Công an năm 2023 và triển khai nhiệm vụ công tác năm 2024. Dự và chỉ đạo Hội nghị, có đồng chí Đại tá Ngô Cự Vinh – Phó Giám đốc Công an tỉnh; đồng chí Nguyễn Văn Hùng – Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Huỳnh Nam – Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo các phòng nghiệp vụ Công an tỉnh, lãnh đạo Văn phòng Huyện ủy, Văn phòng HĐND & UBND huyện, lãnh đạo Công an huyện, chỉ huy các Đội nghiệp vụ, Trưởng Công an các xã, thị trấn, Bí thư Đoàn Thanh niên, Chủ tịch Hội phụ nữ Công an huyện.