Thừa ủy nhiệm của Chủ tịch UBND huyện, đồng chíĐoàn Tấn Hiến - Trưởng phòng Phòng Nội vụ đã công bố Quyết định số 983/QĐ-UBND ngày 19/4/2016 về việc nghỉ hưu theo chế độ đối với đồng chíTừ Hải - Trưởng phòng Phòng Tài nguyên và Môi trường, Quyết định số 2269/QĐ-UBND ngày 16/6/2016 về việc bổ nhiệm Phó Trưởng phòng Phòng Tài nguyên và Môi trường đối với đồng chí Nguyễn Ngọc Giáo và Quyết định số 2279/QĐ-UBND ngày 16/6/2016 về việc giao nhiệm vụ phụ trách Phòng Tài nguyên và Môi trường đối với đồng chí Nguyễn Thị Bích Phượng.
Phát biểu tại buổi lễ, Chủ tịch UBND huyện Nguyễn Đình Thuận trân trọng ghi nhận, biểu dương và đánh giá cao những đóng góp của đồng chí Từ Hải đối với sự nghiệp phát triển kinh tế - xã hội của huyện nhà. Đồng thời, mong muốn đồng chí sau khi nghỉ hưu vẫn tiếp tục cống hiến sức lực, trí tuệ và chia sẻ những kinh nghiệm, kiến thức quý báu trong quá trình công tác của mìnhcho sự đi lên và phát triển của địa phương. Đối với đồng chí Nguyễn Thị Bích Phượngvàđồng chí Nguyễn Ngọc Giáo, với nhiệm vụ công tác mới được giao, đồng chí Nguyễn Đình Thuận mong muốn các đồng chí tiếp tục phát huy tinh thần, trách nhiệm, đoàn kết, đóng góp hơn nữa vào công tác, hoàn thành tốt nhiệm vụ được Đảng và Nhà nước giao phó.
Tác giả bài viết: Hương Giang
Ý kiến bạn đọc