Tại buổi Lễ, đồng chí Nguyễn Xuân Hồng đã công bố Quyết định số 389/QĐ-TCTHADS ngày 07/4/2016 của Tổng cục Thi hành án dân sự - Bộ Tư Pháp về việc điều động, bổ nhiệm và giao Quyền Chi cục trưởng Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tuy Phước. Phát biểu tại lễ công bố, đồng chí Quyền Cục trưởng cục THADS tỉnh Bình Định cảm ơn sự quan tâm của Huyện ủy, Ủy ban nhân dân huyện đối với công tác thi hành án dân sự trong thời gian vừa qua; chúc mừng đồng chí Võ Văn Hưởng trong cương vị và trọng trách mới, đồng thời cũng đã giao nhiệm vụ cụ thể cho Quyền Chi cục trưởng: Khẩn trương rà soát, kiện toàn khâu tổ chức cán bộ, nâng cao đoàn kết nội bộ, năng lực cán bộ công chức, tranh thủ sự quan tâm, ủng hộ của Cấp ủy trong việc thi hành các vụ việc phức tạp, tăng cường sự chỉ đạo của Ban Chỉ đạo thi hành án, đặc biệt là những vụ việc phức tạp…
Đồng chí Nguyễn Xuân Hồng trao Quyết định cho
đồng chí Võ Văn Hưởng
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đồng chí Võ Văn Hưởng, Quyền Chi cục trưởng Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tuy Phước cảm ơn sự quan tâm, tin tưởng của Lãnh đạo Cục, Huyện ủy, UBND huyện Tuy Phước. Với cương vị, nhiệm được giao, đồng chí hứa sẽ nhanh chóng nắm bắt công việc, phát huy sức trẻ, cố gắng rèn luyện tu dưỡng về phẩm chất đạo đức cũng như chuyên môn nghiệp vụ; đoàn kết cùng với tập thể cán bộ công chức, người lao động Chi cục phấn đấu hoàn thành các chỉ tiêu được giao./.
Tác giả bài viết: Tấn Hùng
Ý kiến bạn đọc